[ESH]M79

posted on 01 Jul 2012 12:10 by pattizia-yutaka directory Cartoon

เอนทรี่นี้เกี่ยวข้องกับ

(รูปขอติดไว้ก่อนนะกวิ้น)

(ส่งช้าสุดเลยฮือ...เมื่อวานเข้าเอ็กทีนไม่ได้ทั้งวันเลย)

 

Alias: M79 (เอ็ม เซเว่นตี้ไนน์)

Civilian name: Marcus Darwain (มาร์คัส ดาร์เวน)

Owned by: Little Emperor Penguin

Origin: Oregon, USA

Current Location: Brooklyn, NY

Age: 32      Height: 177 cm        Weight: 66 Kg        Gender: Male

Date of Birth: 25/11/1980

Power: - ใช้ปืนกับรถมอเตอร์ไซด์Ducatiที่ดัดแปลงติดอาวุธแล้วติดระบบคอมพิวเตอร์เข้าไป

       -จะมีโค้ดในการติดตั้งปืนเวลายิงจากมอเตอร์ไซด์

       -G.1{จี-วัน}: ติดตั้งสไนเปอร์

       -G.2{จี-ทู}: ติดตั้งปืนที่กระสุนแปลกๆ(ยาสลบ สารพิษ เป็นต้น)

       -G.3{จี-ทรี}:ติดตั้งM79

       -G.4{จี-โฟร์}:ติดตั้งปืนจำพวกปืนกล

       -ถนัดการโจมตีระยะไกลและระยะกลาง

       -ท่าไม้ตายและท่าประจำ:ขี่Ducatiเปิดระบบนำคนขับอัตโนมัติแล้ว เล็งล็อคเป้าแล้วยิง

Personality: -ภาคปกติ เป็นเจ้าของร้านยา เป็นคุณเภสัชกรใจดี เป็นกันเองกับลูกค้า

-ภาควายร้าย เป็นพวกชอบสร้างความปั่นป่วน ชอบเข้าไปทำร้ายห้องทดลองของรัฐบาล แล้วก็ลอบทำร้ายนักการเมือง

Weakness: แพ้พิษของผึ้ง โดนเข้าไปแล้วจะตัวช้าไปประมาณ2-3นาที

Bio: เมื่อก่อนเป็นทหารนักวิจัยผู้เคยทำงานคิดค้นอาวุธให้รัฐบาล แต่ดันไปเจอความลับดำมืดเข้าเลยเกือบโดนฆ่าปิดปาก แต่หนีรอดออกมาได้ หลังจากนั้นก็แฮ็คระบบไปเปลี่ยนชื่อเปลี่ยนนามสกุลแล้วย้ายมาNew York โดยฉากหน้าเป็นเภสัช ฉากหลังเป็นวายร้าย

ได้พลังมาจากไหน: Gadeteer - ได้มาจากกรรมพันธ์ พ่อของมาร์คัสเป็นนักประดิษฐ์

               Markmans – มีแม่เป็นตำรวจ เป็นพวกนักแม่นปืนได้ความสามารถนี้มาจากแม่

Acrobat – เป็นคนที่มีร่างกายยืดหยุ่นอยู่แล้ว แล้วก็เล่นกีฬาพวกโยคะมาตั้งแต่ เด็กและก็ยังเล่นอยู่ทำให้ร่างกายยืดหยุ่น

Owner's Part (ส่วนของผู้เล่น ทำความรู้จักกันนิดหน่อยนะคะ)​


Name : Little Emperor Penguinค่ะ เรีกกวิ้นก็ได้

Blog URL :  http://pattizia-yutaka.exteen.com/

Why do you want to join us : ดีค่า กวิ้นค่า อายุ16 ตอนนี้อยู่ม.5ค่ะ อยากเข้าร่วมเพราะเป็นเหมือนคอมมูในฝัน เป็นคนชอบซุปเปอร์ฮีโร่มาตั้งแต่เด็ก อาจจะดูแปลกๆเพราะเป็นผู้หญิงแต่ชอบอะไรแบบนี้//เกาหัว

 ติดต่อได้ทาง : Skype Pattizia_Yutaka

(รบกวนบอกด้วยนะค่ะว่ามาจากคอมมูนี้)

----------------------------------------------------------------------------

ขอฝากวายร้ายน้อยๆไว้ด้วยนะกวิ้น

 

//โค้ง

 

edit @ 1 Jul 2012 12:26:08 by LittleEmperorPenguin

Tags: esh 2 Comments

Comment

Comment:

Tweet

อยากเห็นหน้าตอนเป็นคุณเภสัชฯใจดีอ๊าา~ *กระแซะ* #เอามันไปเก็บ
ลูกชายผมเป็นหมอเถื่อนคับ คุณเภสัชฯใจดีขายยาเถื่อนมั้ยคับ มาเป็นคอนเน็คชั่นเบื้องหลัง(?)ของวิลเลียมมั้ย #โดนตรบ
.
ผมลงรอบสองคับ ฝากตัวด้วยน้า~ *โค้ง*
ปล.แอดทวิตไปนะคับ ^v^

#2 By RACK666 on 2012-10-09 15:44

โอ๊ะ ตัวร้ายที่ใช้มอเตอร์ไซค์ล่ะ! ท่าทางจะเท่ไม่เบาเลย
ไว้มาเล่นด้วยกันนะคะ ><